Wellcome to Honda Civic EF Club Thailand - http://www.civicef.com

Honda Civic EF Club Thailand

• 2017-11-21, 09:39:36
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ผู้เขียน หัวข้อ: มิสติ้งเล็กของชาวEFพระประแดง  (อ่าน 13147 ครั้ง)

POB V-Pro

• วิ๊ดวิ้ว... วืเทค ปาร์ตี้ มาแว้วๆๆๆๆ
  • -= [Staff] =-
  • Level 96
  • *
  • บวก : 41
  • 1 st. Runner Open N/A & Backet 16 sec.

ไอ้หวาน....มรึงไม่ใช้โทสับเอาวะ

เออ พี่ p.m. ดีกว่าวะ

ประโยคเดิมๆๆ ทุกครั้งที่มี นอกรอบ อ่า
คิดถึง V-TEC คิดถึง V-PRO

vvvef4

• Level 78
  • *
  • บวก : 7

ผมคิดว่าเราเคยคุยกันหลายรอบแล้วครับเรื่องนอกรอบ ไม่ควรมาโพสทหน้านี้อะคับ

WHY_YOD

• [EF-Club 007]
  • Moderator
  • Level 122
  • *
  • บวก : 62

จะบอกนัดรอบ หรือ เอารูปนอกรอบมาลง
เชิญที่ห้อง Activity Other (กิจกรรมอื่นๆ รวมถึงกีฬาทุกประเภท ) :)

เพื่อจะได้ไม่มีปัญหาตามมาหรือสับสนกับมิตติ้งของคลับนะครับ ;)

เข้าใจกันทุกท่านนะครับ :-*

เพราะปัญหาเหล่านี้เคยเกิดขึ้นมาแล้ว >:D

ทาง STAFF จึงอยากจะขอความร่วมมือเห็นใจ เพิ่อตัดวงจรการคิดไปในทางที่ไม่ดีแล้วกันครับ 0D
อย่าหาว่ากฎระเบียบอะไรเยอะเลยครับ เพราะพอมีปัญหาขึ้นมาทุกคนก็ต้องมานั่งทะเลอะกัน ผิดใจกัน :::D

ที่สามารถพูดเรื่องนี้(ปัญหานอกรอบ)ได้อย่างเต็มปาก เพราะปัญหาเคยเกิดกับผมและหลายท่านในคลับนี้มาครับเมื่อนานมาแล้ว

wan wan

• ef2-จษ600
  • Level 77
  • *
  • บวก : 21
  • รักตัวเราเองให้ได้ก่อน... 089-9853555

ถ้าเห็นไม่สมควร ผมขอให้ทางสตราฟฟฟฟฟฟฟช่วยย้ายให้หน่อยนะครับบบบบบบบบบบบ ??? ??x :-[ :--[
ขอโทษครับที่ไม่ได้อ่านกฎระเบียบ อะครับบบบบ
ปล.อยากทราบปัญหาที่เคยเกิดขึ้น อะครับ ว่ามันเป็นยังไง ;) :D

089-985-3555

คุณเหน่ง....

• -= [Club Member] =-
  • Level 37
  • *
  • บวก : 11
  • ผู้หญิงไม่ใช่ รสดี จะได้มีเอาไว้ ฉึก ฉึก !!!!!!

อยากรู้ด้วยคน... แต่ขอแสดงความคิดเห็นนิดหนึ่งนะครับ เหน่งคิดว่าการโพสนอกรอบหรือกิจกรรมต่างๆมันไม่สร้างผลเสียให้คลับเลย มองอีกมุมมันจะเป็นจุดเริ่มต้นของท่านสมาชิกที่ไม่เคยมามีสติ้งใหญ่ คือจะได้มาทำความคุ้นเคยกันก่อนพอไปมีสติ้งใหญ่จริงๆจะได้วางตัวถูก

ปล. ถ้าผิดพลาดประการใดขอให้สตราฟพิจรนาด้วย
<html>
   <body>
      <marquee bgcolor="#A9E0B8" direction="lefe" scrollamount="5" width="50%">สีพื้นหลังเป็นสีไข่อ่อน ข้อความวิ่งไปทางซ้าย ความเร็วในการวิ่ง 5
      ใช้ขอบเขตครึ่งหน้ากระดาษ
      </marquee>
   </body>
</htm>

Nung Prasai

• บุคคลทั่วไป

ถ้าสอบเส็ดเร็วจะตามไปคับ     พี่ชาย ;)

vvvef4

• Level 78
  • *

คือ บอร์ดนี้เป็นบอร์ดกลางครับ
เราได้ประชุมและทำการชี้แจงไปหลายครั้งแล้สเกี่ยวกับเรื่องการนัดนอกรอบ
เมื่อก่อนผมเป้นคนหนึ่งแหละที่นัดนอกรอบหน้านี้บ่อยมากสมัยยังเป้นเด็ก ที่เข้ามาใหม่ๆ  ว่าแบ่งพรรคแบ่งพวกขนาดตอนนั้นสมาชิกยังมีไม่เยอะนะเพราะฉนั้น ทางสต๊าฟรุ่นก่อนและรุ่นปัจจุบัน ก้อเรยขอความร่วมมือว่าการนัดพบปะกันในหน้านี้จะเป็นแค่การนัดมีทติ้งอย่างเป้นทางการ ของคลับในหน้านี้ครับ
ส่วนใครจะนัดอย่างไร กับใคร เราเปิดกว้างเสมอ อย่างที่พี่ยอดบอก หน้าอื่นก้อได้ครับหรือส่งP.M. ก้อได้ครับ
ไม่งั้นการนัดมีทติ้งอย่างเป็นทางการหน้านี้ก้อจะสับสนกับสมาชิกใหม่ๆครับ เค้าอาจคิดว่าเป็นการพบอย่างเป็นทางการ
เพราะงั้นทางสต๊าฟ ต้องขอความร่วมมือกับสมาชิก เราอยู่กันหมู่มาก เพราะงั้นต้องมี  กฎระเบียบกันบ้างครับ ไม่งั้นเราจะอยู่กันไม่ได้ครับ

คิดว่าคงจะพอจะเข้าใจกันนะครับ
ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2009-09-10, 12:07:48 โดย vvvef4 »

gold

• บุคคลทั่วไป

ThePut

• Level 16
  • *
  • บวก : 27

โอ๊ะ ๆ ขี้เมาใจง่าย.... อย่าพูดถึงเดะ คิดถึงความหลังเมื่อวันวาน.... :'(

Love me Love my EF

คิดถึง....ตองหก

โตแล้ว...ไม่เจ็บหรอก

EF CLUB NO.009

คนเคยขี่ EF

EF คือครู อยู่ในใจตลอด

wan wan

• ef2-จษ600
  • Level 77
  • *
  • รักตัวเราเองให้ได้ก่อน... 089-9853555

คือ บอร์ดนี้เป็นบอร์ดกลางครับ
เราได้ประชุมและทำการชี้แจงไปหลายครั้งแล้สเกี่ยวกับเรื่องการนัดนอกรอบ
เมื่อก่อนผมเป้นคนหนึ่งแหละที่นัดนอกรอบหน้านี้บ่อยมากสมัยยังเป้นเด็ก ที่เข้ามาใหม่ๆ จนเกิดคดีแก๊งขี้เมาใจง่าย  ว่าแบ่งพรรคแบ่งพวกขนาดตอนนั้นสมาชิกยังมีไม่เยอะนะเพราะฉนั้น ทางสต๊าฟรุ่นก่อนและรุ่นปัจจุบัน ก้อเรยขอความร่วมมือว่าการนัดพบปะกันในหน้านี้จะเป็นแค่การนัดมีทติ้งอย่างเป้นทางการ ของคลับในหน้านี้ครับ
ส่วนใครจะนัดอย่างไร กับใคร เราเปิดกว้างเสมอ อย่างที่พี่ยอดบอก หน้าอื่นก้อได้ครับหรือส่งP.M. ก้อได้ครับ
ไม่งั้นการนัดมีทติ้งอย่างเป็นทางการหน้านี้ก้อจะสับสนกับสมาชิกใหม่ๆครับ เค้าอาจคิดว่าเป็นการพบอย่างเป็นทางการ
เพราะงั้นทางสต๊าฟ ต้องขอความร่วมมือกับสมาชิก เราอยู่กันหมู่มาก เพราะงั้นต้องมี  กฎระเบียบกันบ้างครับ ไม่งั้นเราจะอยู่กันไม่ได้ครับ

คิดว่าคงจะพอจะเข้าใจกันนะครับ
ขอบคุณครับ

รับทราบครับผม :D

vvvef4

• Level 78
  • *

ผม ขออณุญาติในการล็อคกระทู้นี้นะครับ และจะค้างไว้วันนี้ พรุ้งนี้ จะย้ายไปหน้า ACTIVITY นะครับ

หวังว่าคงเค้าใจกันนะครับ   รักนะจุ๊บๆ

wan wan

• ef2-จษ600
  • Level 77
  • *

คร๊าบบบบบบบบบ

WHY_YOD

• [EF-Club 007]
  • Moderator
  • Level 122
  • *
  • บวก : 62

ย้ายมาให้แล้วนะครับ ;)

คราวนี้จะชวนเพื่อนไปเที่ยว กินดื่ม เล่นกีฬา เชิญห้องนี้เลยครับ ;)

ถ่ายรูปกิจกรรมที่เข้าร่วมมาลงบ้างก็ได้นะครับ ;)

แชร์ความรู้สึก บรรยายกาศในการไปที่ต่างๆกันครับ ;)

คุณเหน่ง....

• Level 37
  • *
  • บวก : 11
  • ผู้หญิงไม่ใช่ รสดี จะได้มีเอาไว้ ฉึก ฉึก !!!!!!
<html>
   <body>
      <marquee bgcolor="#A9E0B8" direction="lefe" scrollamount="5" width="50%">สีพื้นหลังเป็นสีไข่อ่อน ข้อความวิ่งไปทางซ้าย ความเร็วในการวิ่ง 5
      ใช้ขอบเขตครึ่งหน้ากระดาษ
      </marquee>
   </body>
</htm>

MIKE

• MIKE
  • Level 7
  • *
  • บวก : 2
  • !!EF_RED!!

:)รับทราบ ครับ ขอบคุณพี่ยอดและพี่บอยที่ให้คำอธิบายครับผม  :)

ไว้ถ้าทำรถเสร็จจาไปน่ะครับ+ไปยิงBB GUNอิอิ    :D :D
MIKE 085-44222-58

Anti Spam Google PageRank Checker of www.civicef.com

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.261 วินาที กับ 25 คำสั่ง