Wellcome to Honda Civic EF Club Thailand - http://www.civicef.com

Honda Civic EF Club Thailand

• 2017-11-25, 01:28:03
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ผู้เขียน หัวข้อ: Up-dateล่าสุดทริปเมืองกาญ กลับมาแล้วครับเชิญพิจารณาภาพตามสบายครับ(รูปหน้า 13-14)  (อ่าน 41521 ครั้ง)

tongarmy

• 089-156-5302 tongarmyjung2@hotmail.com
  • -= [Staff] =-
  • Level 135
  • *
  • บวก : 53
  • --CIVIC EF จงเจริญ--
    • http://tongarmyjung.hi5.com

พี่เสห์น (บ้านโป่ง)
กิต (Kit) บ้านโป่ง
กวาง (batista) ท่าม่วง กาญจนบุรี
หนึ่ง (pakanop) บ้านโป่ง
อุ (COMMANDO) บิ๊กซี นครปฐม
จ๊อบ (ท่าม่วง) กาญจนบุรี
ศรุต (sarut) ฮอนด้าบ้านโป่ง
โด้ (surin) นครปฐม

หรืออีกหลาย ๆ ท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม  มาสนุก  กิน  เต้น  ร้อง  รำ  เฮฮาตามประสา  เพื่อนพ้อง  ได้น่ะครับ
แต่งสวยก็อย่ากลัวแพง  แต่งแรงก็อย่ากลัวพัง  แต่ถ้าไม่อยากเสียงตังค์  ก็ขับมันเดิม ๆ
facebook  https://www.facebook.com/kreangkrai.keanjuntak
ทำรถ http://www.civicef.com/webboard/index.php?topic=9856.0
ขายอะหลั่ย CIVIC 88-91 http://www.civicef.com/webboard/index.php?topic=17424.0

หมึกซ่า วาสุกรี

• 084-733-7037
  • Level 55
  • *
  • บวก : 7
  • ลำลูกกาคลอง 3 เกษตร เทเวศน์ (ท่าวาสุกรี)

พี่เสห์น (บ้านโป่ง)
กิต (Kit) บ้านโป่ง
กวาง (batista) ท่าม่วง กาญจนบุรี
หนึ่ง (pakanop) บ้านโป่ง
อุ (COMMANDO) บิ๊กซี นครปฐม
จ๊อบ (ท่าม่วง) กาญจนบุรี
ศรุต (sarut) ฮอนด้าบ้านโป่ง
โด้ (surin) นครปฐม

หรืออีกหลาย ๆ ท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม  มาสนุก  กิน  เต้น  ร้อง  รำ  เฮฮาตามประสา  เพื่อนพ้อง  ได้น่ะครับ

จาคอยดูใจคนแถวนั้น ว่างัยจัยป่ะ จัยอ่ะ 555

คำว่าเพื่อนมีแต่ความจริงใจ แต่ถ้าความจริงใจไม่มีให้ก็หมดความหมาย
ความทรงจำที่มีในสิ่งดีๆก็เก็บไว้ อะไรที่กวนใจก็ทิ้งมันไป แต่ไม่ลืม

june @ ผีเสื้อราตรี

• Level 2
  • *
  • บวก : 0

อิอิ จะดูใจคนแถวนี้ต้องผ่าหัวใจ และควักออกมาดู นา ว่าใจเป็นยัง  แต่น่าหนุกนะคะ

EF_พาเพลิน

• -:-คบคนให้ดูหน้า ถ้าจะให้ชัวกว่า กรุณาแก้ผ้าให้ดู-:-
  • Level 32
  • *
  • บวก : 4

อยากไปด้วยอะครับ แต่ต้องรอดูว่ามีงานจัดบูธช่วงนั้นหรือเปล่าอะครับ เพราะผมทำงาน จันทร์-เสาร์ เลยอะครับ แง่ ๆ
---------------------------------------------------------------------
0812345622 เอ
A-Za Club
ZoNe ; SaPanMai
---------------------------------------------------------------------
ほんものでとおる
EF. NEVER DIE

job3405

• Level 4
  • *
  • สบายปาก ลำบากตูด

วันที่  6   จะตามไปสมทบครับเพราะหยุดได้วันเดียว ;) ;) ;) ;) ;)

ดาบหลวง

• Level 9
  • *

เหอๆ วันนั้นมีทริปออกตกปลากะไต๋แก๊วแสมสารอ่ะ อยู่สัตหีบสองวันอ่ะนอนค้างบนเรือ เสียดายๆอด :--X

ผมเคยออกกะไต๋ก้านอ่าคับ

ไปหมายเรือจม แสมสาร

โฉมงามเข้า ได้ตัวกลับมากินบานเลย

อร่อยดี ทำกับข้าวก็น่ากิน

ได้มาขอมั่งนะคับ

ถ้าได้เยอะจะอัดตู้เย็นไว้ให้ครับน้า

Rouge88

• Level 29
  • *
  • บวก : 3

อยากไปปปปปปปปปปป

เเต่อด :'( :'( :'( :'(

ปล. น้าหนุ่มไม่ไปได้หลอ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2010-05-17, 15:25:43 โดย เบส_ตะเเคงเเทง »

duck 57

• Civic ef "มรกต"
  • -= [Club Member] =-
  • Level 37
  • *
  • รักนะ เจ้า..เกล็ดปลาพง...

ขอรอคำตอบซักนิดนะคับบบ

แล้วจะแจ้ง โดยเร็ววววว
กว่าจะมีรถคันนี้ ที่วาดหวัง
กว่าจะมีตังค์รวมอะไหล่ มาจน (เกือบ) ครบ
กว่าจะหาอุปกรณ์ต่างๆ ให้มาประกบ
และกว่าจะพบ civic EF ที่รอคอย.....
กว่าจะมีวันนี้ของ...  "Duck 57"  &  เกล็ดปลาพง
และกว่าจะมีวันนี้ เป็นส่วนหนึ่งของสมาชิก  ...civic..EF..club...

QTC

• Level 23
  • *
  • บวก : 5
  • ชื่อ ลุงกุ้ง..ครับ

อยากไปด้วยอะครับ แต่ต้องรอดูว่ามีงานจัดบูธช่วงนั้นหรือเปล่าอะครับ เพราะผมทำงาน จันทร์-เสาร์ เลยอะครับ แง่ ๆ

ไปเที่ยวด้วยกันน๊ะครับ ฮาดี ขอบอก

วันที่  6   จะตามไปสมทบครับเพราะหยุดได้วันเดียว ;) ;) ;) ;) ;)
รีบตามมาไวๆเลยครับ   :D

ทำไม...........ต้องรอถามเมียก่อนหรอ  คุยให้เอาไม๊

ปล. น้าหนุ่มไม่ได้หลอ 555

รีบๆมาเลยนังเบส อย่าให้กริ้ววว

" คนเราไม่ได้คบกันแค่เพื่อหวังว่าจะได้ดื่มสุรา "

BOY99

• -= [Club Member] =-
  • Level 64
  • *
  • บวก : 25

ไปเที่ยวด้วยกันน๊ะครับ ฮาดี ขอบอก

วันที่  6   จะตามไปสมทบครับเพราะหยุดได้วันเดียว ;) ;) ;) ;) ;)
รีบตามมาไวๆเลยครับ   :D

ทำไม...........ต้องรอถามเมียก่อนหรอ  คุยให้เอาไม๊

รีบๆมาเลยนังเบส อย่าให้กริ้ววว

พอเมาแล้วจะจัดแข่งกีฬาให้นะ  "หัวล้าน ชนกัน" ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ชมสินค้า http://www.civicef.com/webboard/index.php?topic=1016.0
ร้าน BOY 88 เซียงกงบางพลี ซอย.5
 จำหน่ายอะไหล่เก่า honda ef จากญี่ปุ่น
 เบาะซิ่งหลังอ่อนหลังแข็ง EF CRX RECARO SPARCO BRIDE IMPRESSA
 โช้คแต่ง TEIN KAYABA TOKIKO TANABE TAKE H&R BILSTEIN JIC SPOON MUGEN
 ชุดประตู กันชนหน้า-หลัง หลังคา นวมหน้า ฝาหน้า-ท้าย กระจกมองข้างไฟฟ้า ไมล์ไฟฟ้า รางกระจกไฟฟ้า อื่นๆ
 สนใจสอบถามที่ 089-777-7697, (เจ๊บอย)

ถึงจะเก่า ก็ นำเข้านะคราบ

หมึกซ่า วาสุกรี

• 084-733-7037
  • Level 55
  • *
  • บวก : 7
  • ลำลูกกาคลอง 3 เกษตร เทเวศน์ (ท่าวาสุกรี)

ทำไม...........ต้องรอถามเมียก่อนหรอ  คุยให้เอาไม๊

พอเมาแล้วจะจัดแข่งกีฬาให้นะ  "หัวล้าน ชนกัน" ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ยังมีกีฬาที่ท้าทายจัดให้อีกอย่าง ไม่ต้องรอเมา

เอาเจ้าต๋อง กะ เจ้บอย มาเลหลังอะไหล่เหลือเก็บนานๆลด แลก แจก แถม

ใครอยากได้ ตามมาเลยงานนี้มีเฮ ถ้าไม่มีเฮ ตรูก็โดยตืบเท่าน้านนนนนน  ;D ;D

ปล. อย่าลืมเอาติดมานะคนละ 10 กว่าชิ้นก็พอ  ;D ;D

คำว่าเพื่อนมีแต่ความจริงใจ แต่ถ้าความจริงใจไม่มีให้ก็หมดความหมาย
ความทรงจำที่มีในสิ่งดีๆก็เก็บไว้ อะไรที่กวนใจก็ทิ้งมันไป แต่ไม่ลืม

Rouge88

• Level 29
  • *

อยากไปหงะ T_T....

ยังมีกีฬาที่ท้าทายจัดให้อีกอย่าง ไม่ต้องรอเมา

เอาเจ้าต๋อง กะ เจ้บอย มาเลหลังอะไหล่เหลือเก็บนานๆลด แลก แจก แถม

ใครอยากได้ ตามมาเลยงานนี้มีเฮ ถ้าไม่มีเฮ ตรูก็โดยตืบเท่าน้านนนนนน  ;D ;D

ปล. อย่าลืมเอาติดมานะคนละ 10 กว่าชิ้นก็พอ  ;D ;D
พ่อตอนนี้หนูเเดงพอวิ่งกะฉูดเลย ดิ อิอิ 16 16 16 เอิ้กๆ

QTC

• Level 23
  • *
  • บวก : 5
  • ชื่อ ลุงกุ้ง..ครับ

กีฬาไร หัวล้าน ชนกัน ไม่ถนัด

ถ้าเอาช้างน้อย ชนกัน ยังพอว่า

" คนเราไม่ได้คบกันแค่เพื่อหวังว่าจะได้ดื่มสุรา "

Rouge88

• Level 29
  • *

กีฬาไร หัวล้าน ชนกัน ไม่ถนัด

ถ้าเอาช้างน้อย ชนกัน ยังพอว่า

ไม่ไหวมั้งพี่กุ้ง 5555

คณ

• ORIGINAL EF 90.
  • Level 28
  • *
  • KARAKURI ON ROAD.

พี่กุ้งครับ    ถ้าเล่นงี้  ผมเล่นด้วยคนสิ   แต่กลัวจะติดพุงก่อนนี่แหละ  ;D
EIRINA.travel.  ขึ้นเขา ลงเหว ทิ้งโค้ง เทกระจาด มันส์สุดๆที่เมืองกาญจน์  08-9992-3268

Anti Spam Google PageRank Checker of www.civicef.com

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.414 วินาที กับ 24 คำสั่ง