Wellcome to Honda Civic EF Club Thailand - http://www.civicef.com

Honda Civic EF Club Thailand

• 2017-11-23, 19:49:23
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับสมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัด ลงชื่อแจ้งความประสงค์ขอรับพิจารณารับสติกเกอร์คลับ  (อ่าน 33458 ครั้ง)

tan

• -= [Local Staff] =-
  • Level 22
  • *
  • บวก : 2
  • Homepoint colour express

Gunnerthailand

• ชีวิตขึ้นๆ ลงๆ เป็นธรรมดา
  • Level 31
  • *
  • บวก : 4
  • ทำได้แค่นี้ก็ดีใจแล้ว ต่อไปค่อยว่ากัน

ผม นายนริศ  สีหาบุตร
ชื่อเล่น บาส

อยู่ ขอนแก่น มาแต่เกิดไม่เคยหนีไปไหน

รถ EF เพิ่งได้มาไม่นาน แต่รักและหวงแหนมันมาก ไม่กล้าขายมันเลย ถ้าแม่ขายร้องไห้เป็นอาทิตย์เลยล่ะคับ
ตอนได้มันมาแรกๆ ไม่รู้อะไรเกี่ยวกับรถรุ่นนี้เลย แต่พอได้ศึกษาและรู้จักคลับ เว็บแห่งนี้ทำให้รู้จักรถของตัวเองมากขึ้น
หลายอย่างก็ซ่อมเอง ทำเอง DIY ภูมิใจสุดๆ
อยู่ในคลับนี้มาตั้งแต่ได้รถคันนี้มาคับ อาจจะไม่นานเท่าไหร่ แต่ก็พยายามเข้ามาเล่นทักทายเพื่อนพี่ๆ ในเว็บทุกวันแม้จะทำงาน
อันไหนตอบได้ก็ช่วยตอบ ผมสงสัยอะไรก็ลงคำถามได้ความรู้ดีคับ
คิดว่าก็จะรักรถ รักคลับนี้ไปตลอดๆ ล่ะคับ ไม่เคยเห็นเว็บคลับไหนจะอบอุ่นเท่านี้เลย อยู่กันเหมือนพี่น้อง ชายคาเดียวกัน
น่าจะเป็นเว็บรถที่มีคนเข้ามาอัพเดท มาทักทายไม่ขาดสายแทบทุกวินาทีเลยก็ว่าได้ สุดยอดเลยคับ
อยากจะไปมิตติงแต่ทำไม่ได้ด้วยเหตุผลหลายประการ ทั้งระยะทาง เงินทอง และเรื่องแฟน  ;D
สัญญาว่าจะรักคลับนี้ไปจนตาย สาบาน ด้วยเกียรติของ ลูกผู้ชายคนขอนแก่น
 :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)
ถ้ารวยก็ทำมากกว่านี้แล้ว แต่มันได้เท่านี้ ก็ดีใจแล้วล่ะ

De sylph

• Level 8
  • *

ชัยรัตน์ เสนีย์
อยู่อุตรดิตถ์ อยากได้มากๆๆ
อยู่ไกลไม่รู้จะไปมิตต้งด้วยอยากงัย

ef คันแรก เมื่อ 10 กว่าปี ก่อน ตอนเริ่มทำงานใหม่ๆๆ แต่ให้คนดูแลต่อไปแล้ว
     คันที่2 เกิดจากความคิดถึง อยากมีอีกครั้ง ปีที่แล้ว เลยได้มาอีก คิดและเอามาค่อยๆทำ พอดีได้ผีน่ามา เลยทำต่อไม่ไหว ตังไม่พอ เลยต้องหาคนมาดูแลใหม่
     คันที่3 ได้มาจากเชียงใหม่ สภาพดี แพงหน่อย แต่ไม่ต้องทำมาก ค่อยๆๆทำไป  คิดว่าไม่นานน่าจะบินได้แน่นอน ( ขำๆๆ แต่รัก Ef )

อยากเจอกับคนที่รัก ef จริงๆๆ   :-* :-* :-*

teezawa

• Moderator
  • Level 56
  • *
  • บวก : 25

เท่าที่ดูหลายคนคุ้นกันอยู่นะครับ

ถ้าเห็นหน้าเห็นตา กันบ้างน่าจะดีนะครับ
;) ;)
ขายจักรยานมือสองนำเข้าจากญี่ปุ่น ราคากันเอง /. https://www.facebook.com/RanNaRakNaThib

-------------------------------------------------------

" เรารัก Civic  ef  club "

.

kunlanid

• Level 36
  • *
  • บวก : 6

เท่าที่ดูหลายคนคุ้นกันอยู่นะครับ

ถ้าเห็นหน้าเห็นตา กันบ้างน่าจะดีนะครับ
;) ;)
ลงรูปไว้แล้วน้า :D
Hi....<your-name/>

เขามีส่วนเลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

จะหาคน มีดี โดยส่วนเดียว
อย่ามัวเที่ยว ค้นหา สหายเอ๋ย
เหมือนเที่ยวหา หนวดเต่า ตายเปล่าเอย
ฝึกให้เคย มองแต่ดี มีคุณจริงฯ

tum_2519

• Level 16
  • *
  • บวก : 3
  • เบื่อจัง..

staffเปิดโอกาสให้แล้ว ทำไมลงชื่อกันน้อยจังครับ..........

• Level 31
  • *
  • ทำได้แค่นี้ก็ดีใจแล้ว ต่อไปค่อยว่ากัน

นั่นสิ ผมลงแล้วคับฝากพิจารณาด้วยแล้วกันคับ รักEF มากมาย
ถ้ารวยก็ทำมากกว่านี้แล้ว แต่มันได้เท่านี้ ก็ดีใจแล้วล่ะ

teezawa

• Moderator
  • Level 56
  • *
  • บวก : 25

ใครลงชื่อเเล้ว ใจเย็นๆนะครับ สำหรับบางคนก็ตัดสินใจได้เลย

แต่บางคนก็ต้องดูหลายอย่างประกอบ  ยังไงผมจะแจ้งกลับทาง pm ทุกคนนะครับว่าได้หรือไม่ได้

งานยุ่งอยู่เหมือนกัน แต่ใครที่ลงชื่อไว้แล้วด้านบน ผมจะพยายามเสนอให้ staff ช่วยกันพิจารณา

ก่อนวันที่ 15 นี้นะครับ

ใครลงชื่อหลังจากนี้ก็รอรอบต่อไป แต่จะพยายามอัพเดทตลอดครับ

ขอบคุณครับ
ขายจักรยานมือสองนำเข้าจากญี่ปุ่น ราคากันเอง /. https://www.facebook.com/RanNaRakNaThib

-------------------------------------------------------

" เรารัก Civic  ef  club "

.

• Level 31
  • *

pick united

• 0847773572
  • Level 6
  • *
  • บวก : 0

ชื่อปิ๊กครับ
อยู่เพรชบูรณ์ครับ ผมผูกพันกับ club ef พอสมควรlog onเกือบทุกวันแม้จะไม่ค่อยได้ตอบกระทู้
เท่าไหร่ แต่ก็เปิดอ่านเกือบทุกอัน club ef ช่วยผมไว้ได้มากเพราะ ef คันนี้เป็นรถคันแรกที่ซื้อ
ด้วยน้ำพักน้ำแรงตัวเอง(หลังจากผลาญเงินผู้ปกครองไปแล้วหลายคัน)จึงรักคันนี้เป็นพิเศษและอีกอย่าง
คันนี้เป็นฮอนด้าคันแรกด้วยจึงไม่ค่อยมีความรู้เท่าไร
ด้วยเหตูนี้ผมจึงอยากได้สติ๊กเกอร์คลับมาติดที่รถเพื่อเป็นการแสดงความขอบคุณและแสดงให้เห็นว่า
ผมเป็นอีกคนที่รัก club ef เหมือนกับทุกๆคนครับ

nutdonic

• 0899971055
  • Level 46
  • *
  • บวก : 7

ใครลงชื่อเเล้ว ใจเย็นๆนะครับ สำหรับบางคนก็ตัดสินใจได้เลย

แต่บางคนก็ต้องดูหลายอย่างประกอบ  ยังไงผมจะแจ้งกลับทาง pm ทุกคนนะครับว่าได้หรือไม่ได้

งานยุ่งอยู่เหมือนกัน แต่ใครที่ลงชื่อไว้แล้วด้านบน ผมจะพยายามเสนอให้ staff ช่วยกันพิจารณา

ก่อนวันที่ 15 นี้นะครับ

ใครลงชื่อหลังจากนี้ก็รอรอบต่อไป แต่จะพยายามอัพเดทตลอดครับ

ขอบคุณครับ

เย้ พี่ๆพิจารณาแล้ว ขอบคุณมากครับ จะรอฟังผลนะครับ
@@@@@@@@นัท อยู่พะเยา ครับ เบอร์ติดต่อครับ 089-9971055@@@@@@@@

capmu

• ถึงฝันจะอีกไกล แต่ใจพร้อมไปเสมอ
  • Level 19
  • *
  • บวก : 1

พี่อ้วนครับ....อยู่แปดริ้วครับ ไม่ไกลครับ ตอนแรกว่าจะลงชื่อไว้ด้วย แต่คิดอีกทีเอาไว้เจอตัวเป็นเป็นดีกว่า  โอกาศไปมิตติ้งคงยากหน่อย เพราะขายของ5โมงเย็นเลิกตี4แต่มันมาขายดีตอนวันหยุดศุกร์เสาร์อาทิตย์ แบบถ้าหยุดไปเมียยยยโกรธตายเลย เมื่อไหร่มิตติ้งวันธรรมดาคงเจอกันแน่ อยากเจอกันตัวเป็นเป็นมากกว่า
it my heart

De sylph

• Level 8
  • *

nutdonic

• 0899971055
  • Level 46
  • *
  • บวก : 7
@@@@@@@@นัท อยู่พะเยา ครับ เบอร์ติดต่อครับ 089-9971055@@@@@@@@

De sylph

• Level 8
  • *

ทำมัย ต่างจังหวัดมีน้อยจัง........
หรือว่าไม่ได้เข้ามาห้องนี้กัน.......

Anti Spam Google PageRank Checker of www.civicef.com

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.1 วินาที กับ 25 คำสั่ง