Wellcome to Honda Civic EF Club Thailand - http://www.civicef.com

Honda Civic EF Club Thailand

• 2018-02-21, 02:26:49
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ผู้เขียน หัวข้อ: Gap Carwash บางใหญ่ บริการขัดเคลือบสีรถยนต์ ฟอกเบาะพรมรถ ล้างห้องเครื่องโดยช่างผ  (อ่าน 1035 ครั้ง)

Tatong01

• 0909129799
  • Level 2
  • *
  • บวก : 0
  • "we treat your vehicle like it's our own."
    • Gapcarwash Detailcenter

ลูกค้าไปโดนน้ำมาก็ตามมาที่ร้านตรง ปทุมธานี ครับ

สวัสดีครับ ไม่มีเวลาไปหาเมียน้อย ป่านนี้คงคอย..................555555 มากันเรื่อย ๆ ครับ ผลงานคันนี้ก็เป็นที่ประจักรแก่สายตาประชาชีครับ 55555 เพราะลูกค้าท่านนี้เคยมาทั้ง ฟอกพรมพื้นกับผม ขัดเคลือบสี 3M ตัวเทพ ๆ ตั้งแต่ร้านยังอยู่ที่ บางใหญ่ครับ ก็ยังตามมาที่ปทุมธานีครับ จึงทำให้รู้ว่างานดีฝีมือเด่นราคาเบา ๆ คุณภาพเกินคำบรรยายนั้นมีอยู่จริงครับ 555555 จัดไปครับ ไปโดนน้ำมากับเข้าเหมือนกันครับผม ก็ต้องจัดสะหน่อย แถมลูกค้ายังพูดย้อนหลังเลยว่า ตั้งแต่ขัดเคลือบสีกับพี่ไปน่ะ ยังขาวโอโมไม่เลิกเลยครับ ตอนที่ขัดไปใหม่ ๆ พวกเพื่อน ๆ เห็นกันยังถามเลยว่าไปขัดที่ไหนมาเนี่ย ขาวขนาดเรียกว่าแสบตากันเลยครับ 555555 ได้ยินแล้วสบายใจที่ลูกค้าได้คุณภาพไปจากร้านเต็ม ๆ ฝีมือเจ้าของร้านทำเองกับมือ 555555 พี่เดียวได้เวลาอีกทีจัดให้เต็มสูบเลยน่ะครับ ได้เลยครับ 55555 เพราะก้บอกเพื่อน ๆ ไปว่ามาที่นี้น่ะจบแน่นอนครับ 5555 ขอบพระคุณครับ ก็รื้อพรมออกเสร็จพอดีและก็ทำความสะอาดพื้นให้ลูกค้าเอารถไปใช้ได้เหมือนเดิมครับ 55555 พอพรมแห้งก็โทรแจ้งลูกค้าให้มาใส่พรมพื้นที่สะอาดเหมือนใหม่ครับ จัดไปครับกลิ่นหอมฉุยเลย น้ำยาดีจริงไม่ต้องอักน้ำหอมครับ เพราะมันจะติดพรมไปตลอดเลย 55555 พอทำเสร็จเรียบร้อยแล้ว ก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ปทุมธานีครับ รถเข้าวันที่ 21 พฤษภาคม 2560

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แบบรื้อรถทั้งคันเพื่อถอดพรมพื้นมาซัก) ทำความสะอาดภายในรถยนต์ทั้งคัน บริการล้างห้องเครื่องให้เงางาม สามารถล้างได้ทุกแบบทุกยี่ห้อน่ะครับ  รถติดแก๊ส LPG หรือ CNG(ด้วยช่างผู้ชำนาญงาน ประสบการณ์กว่า 20 ปี  มั่นใจได้เลยครับว่าไม่มีปัญหาแน่นอน)

Anti Spam Google PageRank Checker of www.civicef.com

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.042 วินาที กับ 25 คำสั่ง