Wellcome to Honda Civic EF Club Thailand - http://www.civicef.com

Honda Civic EF Club Thailand

• 2017-11-25, 16:34:42
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแนะนำตัวกันหน่อยครับ ใครเป็นใคร หน้าตาเป็นยังไง  (อ่าน 67137 ครั้ง)

i am happy

• -= [Club Member] =-
  • Level 1
  • *
  • บวก : -1

เอาบ้างดิ...
ชื่อ happy
รถ ef สีทอง
ขับทั่วไปแล้วแต่...จัยจะพาไป อิอิ
เจอกันกลางทางทักทายได้ครับ เป็นมิตรกะทู๊กคน ^^

EF-GT

• อยากแรงแต่งบน้อย
  • Level 1
  • *
  • บวก : 1

ชื่อ แม๊ค ครับ  ชื่อ Login เก่า : B16A-ZGTE   ใหม่ : EF-GT

เกิด 15 มิ.ย 27

รถสี บอล์นทอง  ป้ายทะเบียน กด 874 เชียงใหม่

เครื่อง B16A เซตโบ ไม่แรงเท่าไร แต่ไม่ค่อยยอมใคร(อิ อิ พูดเล่น555+)

ภายนอกไม่ได้แต่งไรมากมาย มีแต่แม็กDTM แท้ๆ4วงเท่านั้นแหละครับ

TUNE BY GU

room602

• Level 1
  • *
  • บวก : 0

;D

yoo

• บุคคลทั่วไป

yoo [ure]
หวัดดีทุกท่านด้วยคนจ้า อาศัยจอดรถนอนที่ แม่กลอง-อัมพวา-สมุทรสงคราม
ef89 แดงๆ ดำๆ เดิมๆ

SPY008 & 30+COMPANY

• Level 1
  • *

:)  :)  สมาชิก EF  นี่ หล่อ ๆ สวย ๆ ทั้งรถและคนเลยนะครับ ...... 
เสียดายที่ไม่ได้เป็นสมาชิกด้วย  ไม่อย่างนั้น... เข้ามาแจมด้วยแน่ ๆ ครับผม
" ... Walk on, With Hope in Your Heart ... "

" ... สุรามิได้สร้างวีรบุรุษ ..... แต่วีรบุรุษก็ขาดสุราไม่ได้ ... " ★★★ www.30pluscompany.com  ★★★ ทีมแห่งมิตรภาพ ความรัก สปิริต และตะหรูด ★★★

WHY_YOD

• [EF-Club 007]
  • -= [Staff] =-
  • Level 122
  • *
  • บวก : 62

:)  :)  สมาชิก EF  นี่ หล่อ ๆ สวย ๆ ทั้งรถและคนเลยนะครับ ...... 
เสียดายที่ไม่ได้เป็นสมาชิกด้วย  ไม่อย่างนั้น... เข้ามาแจมด้วยแน่ ๆ ครับผม

พี่ก็ถอยมาขับเล่นซักคันซิ

ปืนของพี่รวมๆกันได้รถรุ่นผมแบบสวยๆเลยนะนี่ :-*

Chavapol

ชื่ออั้มครับยังโสด ^^ เกิด 17 มกราคม 2527 กรุงเทพฯ
รถปี 1990 เกียร์ออโต้ สี BEIGE SILVER เดิมๆทั้งคันครับ
แต่โดนเสยท้ายมาเลยได้ไฟท้ายแบบใหม่มีขอบโครเมี่ยมแหะๆ
ชื่อล๊อคอิน Chavapol ครับแอดมาคุยกันได้ครับ
ACCORD2.3@hotmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2007-11-22, 04:57:20 โดย Chavapol »

เก่งวีเทค

• Level 23
  • *
  • บวก : 3

ชื่อ เก่ง คับ 
เป็นคนกรุงเทพฯ ตั้งแต่กำเนิด พักอาศัยอยู่เอกชัย43
ควบ EF สีมิดไนท์บลู  ปี 1991  :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2008-01-22, 17:33:30 โดย keng-vtec »

...เด็กแว๊นฝั่งธน...club-member 026...

NopO_+

NopO_+ คับ
เป็นคนพิดโลก ใช้ef ปี 1985 คับผม ปัจจุบันทำงานอยู่ CAT Telecom การสื่อสารโทรคมนาคมแห่งประเทศไทย พิษณุโลกคับ
มี แม็ค เป็นของ Made in japan แต่ไม่รู้ว่ายี่ห้อไร ยังสงกะสัยอยุ่อะคับ  ไม่เข้าใจตัวเอง ..... ???

room602

• Level 1
  • *

:'(

teezawa

• Moderator
  • Level 56
  • *
  • บวก : 25

ขอย้าย มาไว้ที่นี้ก่อนนะครับ เดี๋ยวจบงานวันเกิดคลับจะย้ายไปไว้ที่เดิมนะครับ
ขายจักรยานมือสองนำเข้าจากญี่ปุ่น ราคากันเอง /. https://www.facebook.com/RanNaRakNaThib

-------------------------------------------------------

" เรารัก Civic  ef  club "

.

yosong

มาแนะนำตัวกันหน่อยอยากเป็นสมาชิก
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 2007-12-15, 12:59:59 »

:) :)ใจรักในคลับนี้มากอยากเป็นส่วนหนึ่งของคลับ ;) ;)

yosong

อาจเป็นเทรดใหม่ขอแนะนำนะครับ
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 2007-12-15, 13:17:31 »

:) :) :)สองเองครับอยู่อยุธยา ใครผ่านไปผ่านมามาทักทายกันได้ 085-2440500  ;) ;)

phantomfoot

• phantomfoot
  • Level 10
  • *
  • บวก : 3

Phantomfoot
JACK ครับ
civic EF 91 สีขาว FD2 Type R
ล้อแดงๆ
วิ่งวังหินครับ

EF 2625

• Level 4
  • *
  • EF91

สวัสดีครับ ผมชื่อ ปาล์ม ล๊อกอิน [EF2625]
เกิดที่ตลิ่งชันครับ   แต่ย้ายบ้านมาอยู่ที่รังสิต
ผมมี EF เก่าๆ อยู่ 1 คัน รถผมปี1991 ทะเบียน กจ 2625 ปทุมธานี
รถผมสีขาว  เครื่อง cv คาร์บูร์
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับผม
085-958-6040 ตลอด24ชมนะครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2008-10-17, 18:09:24 โดย EF 2625 »
www.civicef.com

JR AGROCHEMICAL 1999 CO.,LTD.

จำหน่ายผลิตภัณฑ์เคมีเกษตร&ปุ๋ยเคมีคุณภาพ

ปลีก-ส่ง สอบถามได้นะครับ081-251-2747

Anti Spam Google PageRank Checker of www.civicef.com

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.094 วินาที กับ 25 คำสั่ง