Wellcome to Honda Civic EF Club Thailand - http://www.civicef.com

Honda Civic EF Club Thailand

• 2017-11-25, 10:32:12
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแนะนำตัวกันหน่อยครับ ใครเป็นใคร หน้าตาเป็นยังไง  (อ่าน 67132 ครั้ง)

yajogsu1

• บุคคลทั่วไป

:)อยากเป็นเพื่อนด้วยงะทำยังไงก่านไม่เป็นงะสอนหน่อยกาบ พึ่งเข้ามาเล่นครั้งแรก เป้นน้องใหม่กาบ civie 91 กายผม

yajogsu1

อีเมลผมกาบ y_wongjarone@hotmail.com นิกเนม yajogsu1 กาบ

yajogsu1

เบอร์โทรกาบผม 0846683596
 ;)

yajogsu1

จะเพิ่มรูปทำไงหว่า

MIKE

• MIKE
  • -= [Club Member] =-
  • Level 7
  • *
  • บวก : 2
  • !!EF_RED!!

หวัดดีคับชื่อ ไมค์    Login = MIKE   ขับEF สีแดง ปี88  เครื่องD15bเดิมๆ  แต่งนิหน่อยอิอิ 

วิ่งแถว เจริญกรุง พระราม3  สยาม  มาบุญครอง  หอการค้า ฯลฯ    ;)   เจอกานทักได้ค้าบบอิอิ

MIKE 085-44222-58

joe_retro

หวัดดีครับ...เพิ่งได้รถมาใหม่ ขอคำแนะนำด้วยครับ ชื่อ โจ้ ..... อยู่ ชลบุรีครับ ชอบเล่น รถครับ เล่นไปเรื่อยเปือย แต่ ชอบรถเก่า ครับ ( มะมีตังค์ซื้อ ป้ายแดงอ่ะ)

zango

สวัสดีครับ ผมโอมครับ เรียนจบแล้วตอนนี้เป็นมนุษย์เงินเดือนทำงานด้านไอทีที่โรงแรมแห่งนึงที่รัชดา
เดิมทีเป็นคนขอนแก่น เกิด 31 ธ.ค 26 จะ 25 แล้ว
มี EF กะเค้าคันนึงพ่อให้มา ไม่รุจะทำไงให้สวยอย่างพี่ๆเพื่อนเค้า
ฝากเนื้อฝากตัวช่วยแนะนำด้วยนะครับ มือใหม่

pungpond

สวัสดีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
ผมอยู่แถวบางนาครับ

mon44056

สวัสดีครับ น้องใหม่เลยครับ มี EF90 สีแพนด้าครับ  ผมชื่อม่อนนะครับ พอดียังไม่มีรูปรถอ่ะครับ(ยังไม่ได้ถ่ายเก้บไว้) :::) ::) :"'(

shift

สวัสดีครับ

ชื่อ จ้าว ครับ .. อยู่จังหวัดฉะเชิงเทรา ก็ วิ่งทำงานอยู่แถวๆที่ฉะเชิงเทราล่ะครับ

เพิ่งเป็นสมาชิกได้ไม่นาน ผมมี ef ใช้อยู่เป็นของคุณแม่ผม

ตอนนี้มีโครงการ ปะผุ ทำสี ทั้งคัน (ผุมาก มีแค่พวกคิ้วยาง คิ้วพลาสติกเท่านั้นที่ไม่ผุ 55 )

ให้ช่างตีราคา 45,000 พี่ๆว่ามันแพงไปหรือเปล่าครับ ?

คือ โครงการผมจะทำรถแม่ ให้เหมือนใหม่เลย เดี๋ยวว่างๆ ผมจะถ่ายรูป สภาพปัจจุบัน(เก่ามาก) ก่อนที่จะไปทำมาให้พี่ๆ ดูนะครับ

Jompon

สวัสดีครับ ชื่อ จอม ครับผม login Jompon อยู่ สาธุประดิษฐ์ 15 ( พระราม 3 ) รถ EF Lx 91 สีเทา เดิม ๆ ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับผม

Jompon

รูปรถผมครับ

Mr.Dj

สวัสดีครับ ผมโอ๋ ef91 หน้า 9 หลังคามีรู เครื่อง d15b วิ่งลำลูกกาคลอง 6 - วิภาวดี - แจ้งวัฒนะ เจอกันก็ทักทายกันบ้างนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2009-08-02, 21:09:32 โดย Mr.Dj »

bassltteam

สวัสดีครับ ชื่อเบสคับ รถเพิ่งถอยคับยังเดิมๆอยู่เลยต้องเริ่มทำใหม่หมด ตูดดำคับ (รถนะไม่ใช่ผม)
อั้บรุปไม่เปนคับ
อายุ21ขวบ บ้านอยู่ดินเเดงคับ หลังฟอจูน ซ.อยู่เจริญ ซอย1 วิ่งไปกรม ส.ห.เสาวรีย์ (ไปรับเเฟน)เเล้วก้บ้าน ห้วยขวาง  เเล้วก้เตร่บ้างเปนบางเวลา ใครเจอก้ทั้งกานบ้างนะคับ อิอิ

......มีรถก้ขับไป น้ำมันเเพงช่างปะไร กลัวทำไมเอาตังเมียเติม......

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2009-04-02, 21:52:59 โดย bassltteam »

Nung Prasai

ดีคับ  ผมหนึ่ง ชื่อ login : NunGo NA JA  พักอยู่แถวบางนา ตอนนี้เรียนอยู่เทคนิคกรุงเทพฯ  พี่ๆเจอก็ทักทายกันนะคับ

ผมขับ EF 91 สีเขียว - หน้าดำ    จต-9279

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

Anti Spam Google PageRank Checker of www.civicef.com

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.093 วินาที กับ 24 คำสั่ง