Wellcome to Honda Civic EF Club Thailand - http://www.civicef.com

Honda Civic EF Club Thailand

• 2017-11-23, 01:31:11
  • ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ผู้เขียน หัวข้อ: เตะบอลกันไหม  (อ่าน 16909 ครั้ง)

EF-SPOON

• -= [Club Member] =-
  • Level 26
  • *
  • บวก : 7
  • ผู้ชายรถส้ม
Re: เตะบอล
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 2008-08-29, 15:46:20 »

ตกลงมีใครว่างๆมาเตะกันบ้างๆม่ะครับเนี่ย

เห็นไม่มีใครตอบไรกานเยย

ถ้าเป็นทุกวันเสาร์ที่ 2 ของเดือนนี้ว่างกันม่ะค๊าบบ ผมลองถามดูก่อนเลยละกานนะค๊าบบ

สถานที่ก็ลองๆเสนอกันมาดูค๊าบบ สนามแถวไหน ดีน่าใช้บ้างครับ

ที่ทราบมาก็

1.ที่บางนา ห้องน้ำแหล่มมาก มีกล้องอัดตอนเล่นด้วยทุกอย่าง ok เลยค๊าบ ที่จอดรถ ตูม
2.แถวๆกุ้งเต้น อันนี้ก็น่าเล่นดีค๊าบบ ที่จอดรถมี

ใครมีที่มาแนะนำเสนอได้นะค๊าบ
Tum Sulution
K20 อีกได้ม่ะ
Part by JDM

โรงพิมพ์ MIC พริ้นตริ้งกรุ๊ป
โรงงานผ้า B.C.ครีเอชั่น ยูนิฟอร์ม ทุกชนิด

Mainichi
ศูนย์แนะแนวการศึกษาต่อประเทศญี่ปุ่นครบวงจร
www.study-in-japan.com
แป๊ดดดดดดดดดดดด

WHY_YOD

• [EF-Club 007]
  • Moderator
  • Level 122
  • *
  • บวก : 62
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 2008-08-29, 17:30:52 »

1.ที่บางนา ห้องน้ำแหล่มมาก มีกล้องอัดตอนเล่นด้วยทุกอย่าง ok เลยค๊าบ ที่จอดรถ ตูม

สุดยอดจริงๆครับ หญ้าเทียม ..... :)

แถมสาวๆก็... ???

กลับจากที่ทำงาน 5 ทุ่ม คนยังแน่นอยู่เลย

Morgans

• -= [Staff] =-
  • Level 80
  • *
  • บวก : 64
  • ...
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 2008-09-05, 22:20:01 »

สนามเตะบอลแถวรามอินทราเคยไปเตะอยู่กับเพื่อน ;)
เตะเพื่อนหรือเตะเมีย....555 ;D

เมียไล่ออกจากบ้าน ม่านเลยไปเดินเตะฝุ่นอะดิน้ายอด :D

สุดยอดจริงๆครับ หญ้าเทียม ..... :)
แถมสาวๆก็... ???

กลับจากที่ทำงาน 5 ทุ่ม คนยังแน่นอยู่เลย

สาวๆ...ห้องน้ำ :-X
อืม....น่าคิดๆ แต่ไม่ดีตอนมีกล้องอัดเนาะ
;D
คำว่า"เพื่อน"ไม่มีของขวัญใดมีค่า"เท่าความจริงใจ"

ไม่โกรธ ไม่เกลียด..."แต่จำแม่น"
:(

thiki

• Level 6
  • *
  • บวก : 1
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 2008-09-05, 22:32:26 »

ตกลงมีใครว่างๆมาเตะกันบ้างๆม่ะครับเนี่ย

เห็นไม่มีใครตอบไรกานเยย

ถ้าเป็นทุกวันเสาร์ที่ 2 ของเดือนนี้ว่างกันม่ะค๊าบบ ผมลองถามดูก่อนเลยละกานนะค๊าบบ

สถานที่ก็ลองๆเสนอกันมาดูค๊าบบ สนามแถวไหน ดีน่าใช้บ้างครับ

ที่ทราบมาก็

2.แถวๆกุ้งเต้น อันนี้ก็น่าเล่นดีค๊าบบ ที่จอดรถมี

ใครมีที่มาแนะนำเสนอได้นะค๊าบ
เสาร์ที่ 2 ผมว่างครับ แล้วแต่พี่เลยผมไปได้ทุกที

Somjeeds

• *+* I Love My_Yod *+*
  • Level 32
  • *
  • บวก : 17
  • "ส้มจี๊ด"
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 2008-09-06, 00:43:39 »

ไปด้วยจิ จะไปดู  :D

EF-SPOON

• Level 26
  • *
  • บวก : 7
  • ผู้ชายรถส้ม
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 2008-09-19, 02:32:32 »

เงียบกานปายยยยเลย

พี่ๆไม่ออกกำลังกายกันเหรองับ

หรือจะออกเป็นอย่างอื่นก็ได้งับ แล้วแต่เสนอเลยงับ

อยู๋เฉยๆ ไม่ดีนะงับ มาออกกำลังกายยดีกว่างับ โย่วๆ
Tum Sulution
K20 อีกได้ม่ะ
Part by JDM

โรงพิมพ์ MIC พริ้นตริ้งกรุ๊ป
โรงงานผ้า B.C.ครีเอชั่น ยูนิฟอร์ม ทุกชนิด

Mainichi
ศูนย์แนะแนวการศึกษาต่อประเทศญี่ปุ่นครบวงจร
www.study-in-japan.com
แป๊ดดดดดดดดดดดด

thiki

• Level 6
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 2008-09-19, 03:25:57 »

อยากออกกำลังกายเหมือนกัน
ช่วงนี้ฝนตกทุกเย็นเลยไม่ได้เตะเลย น้ำก็ท่วมสนามไม่หาย เบื่อหน้าฝน :(
เห็นเพื่อนบอกแถวเกษตรตัดใหม่ ชม.ล่ะ 1000 ข้างศูนย์ toyota อ่ะ

adslgt

• Level 1
  • *
  • บวก : 0
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 2008-09-19, 09:13:47 »

ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยคับ คืออีกหน่อยพวกเรา Meeting สถานที่ที่เป็นกีฬาดีกว่าไหมคับ ได้สุขภาพ ได้พูดคุยกัน จะได้สนิทยิ่งขึ้นคับ กีฬาสร้างความสามัคคี
รวมกันเราอยู่ แยกหมู่เราตาย งั้นแยกกันไปตาย ดีกว่ารวมกันไปตายเป็นหมู่ อิอิ อย่าคิดมากนะคับ อยากให้ทุกคนสุขภาพดี ออกกำลังกายดีกว่า ^-^
ไปเตะมาแล้วคับ บางนา สนาม s1 หญ้าเทียม 3000 บาทคับ

WHY_YOD

• [EF-Club 007]
  • Moderator
  • Level 122
  • *
  • บวก : 62
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 2008-09-19, 13:25:14 »

ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยคับ คืออีกหน่อยพวกเรา Meeting สถานที่ที่เป็นกีฬาดีกว่าไหมคับ ได้สุขภาพ ได้พูดคุยกัน จะได้สนิทยิ่งขึ้นคับ กีฬาสร้างความสามัคคี
รวมกันเราอยู่ แยกหมู่เราตาย งั้นแยกกันไปตาย ดีกว่ารวมกันไปตายเป็นหมู่ อิอิ อย่าคิดมากนะคับ อยากให้ทุกคนสุขภาพดี ออกกำลังกายดีกว่า ^-^
ไปเตะมาแล้วคับ บางนา สนาม s1 หญ้าเทียม 3000 บาทคับ

ทำไมแพงจัง...ผมทำงานเนชั่นฯ...รุ่นพี่ไปแตะมา 3 วันติดแล้วไม่เห็นถึงเลย 3000 บาทครับ

3000 บาทที่ว่ากี่ชั่วโมงครับ ???

LOW MONROE

• Level 7
  • *
  • บวก : 3
  • แคมแค่หนึ่งอัน ไม่รู้มันส์ได้ยังงัย..
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 2008-09-19, 13:39:49 »

ทำไมแพงจัง...ผมทำงานเนชั่นฯ...รุ่นพี่ไปแตะมา 3 วันติดแล้วไม่เห็นถึงเลย 3000 บาทครับ

3000 บาทที่ว่ากี่ชั่วโมงครับ ???
3000 บาท น่าจะ2ชั่วโมงนะคับพี่ยอด
สนามเค้าคิด 1500 บาท/ชั่วโมง

thiki

• Level 6
  • *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 2008-09-21, 13:28:49 »

เสาร์หน้ามีใครว่างบ้างครับ พอดีโทรไปเสาร์หน้ามีสนามว่างตอน 4ทุ่ม
สนาม 5 คนอยู่ตรงเกษตรตัดใหม่ ข้างศูนย์โตโยต้า
ตามเว็ป http://sanarmball.com/forum/default.aspx?g=posts&t=7
ขอความเห็นหน่อยครับ ถ้ามีคนสนใจเยอะจะได้รีบจองสนาม

icezard

• Type-R
  • Level 3
  • *
  • บวก : 0
  • SX8 >> D15B << VTEC Inside
    • JIce Shop - Asimo Enjoy Honda
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 2008-09-21, 13:52:43 »

สมาชิกใหม่ ของฝากตัวครับผม..ผมเคยไปเตะ แถว พระราม 2 สนามหญ้าเทียม ซม.ละ 800 เอง นัดกันเมื่อไร ผมไปด้วยคนครับ.. ;)
จำหน่ายตุ๊กตาห้อยกระจก Asimo ปรับแขนขึ้น-ลงได้ นำเข้าจากประเทศญี่ปุ่น
สติ๊กเกอร์ คาดกระจกหน้า Enjoy Honda 

http://www.facebook.com/ijjiceshop

thiki

• Level 6
  • *
Re: เสาร์หน้า27 เตะบอลกันไหม
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 2008-09-21, 16:34:40 »

มี2 คนล่ะ  ;)

thiki

• Level 6
  • *
Re: เสาร์หน้า27 เตะบอลกันไหม
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 2008-09-23, 07:35:51 »

สงัยไม่มีคนเตะแล้วมั่ง :-\

~A~ EF91

• Level 10
  • *
  • บวก : 3
Re: เตะบอลกันไหม
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 2008-09-25, 22:17:08 »

อยากให้ สต๊าฟ พิจารณา เรื่องมีทติ้ง เป็นสนามฟุตบอล ได้พบปะด้วย ได้ออกกำลังด้วย ได้ ฮา ด้วย อิ อิ     

อีก 1 เสียง ครับ

Anti Spam Google PageRank Checker of www.civicef.com

หน้านี้ถูกสร้างขึ้นภายในเวลา 0.212 วินาที กับ 25 คำสั่ง